(ปี 2020) ตารางแข่งขัน T3 (โซนล่าง)
สัปดาห์ | คู่ที่ | วัน | เวลา | ทีมเหย้า | ผล | ทีมเยือน | สนามแข่งขัน | |
1 | 1 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | 2-2 | ปัตตานีเอฟซี | ม.กรุงเทพธนบุรี |
1 | 2 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | 0-0 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ราชคราม สปอร์ตคลับ |
1 | 3 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | 0-0 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | เทศบาลนครตรัง |
1 | 4 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 16:00 | บ้านบึง เอฟซี | 1-4 | ม.เกษมบัณฑิต | สพล.ชลบุรี |
1 | 5 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 18:00 | กระบี่เอฟซี | 1-2 | บางกอก เอฟซี | จังหวัดกระบี่ |
1 | 6 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 17:00 | ราชประชา | 1-0 | นรา ยูไนเต็ด | ลีโอ สเตเดี้ยม |
2 | 7 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | บ้านบึง เอฟซี | ม.กรุงเทพ | |
2 | 8 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | บีทียู ยูไนเต็ด | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
2 | 9 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 17:00 | ราชประชา | ม.ปทุมธานี | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
2 | 10 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | ตรัง เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
2 | 11 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:30 | นรา ยูไนเต็ด | กระบี่เอฟซี | อบจ.นราธิวาส | |
2 | 12 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
3 | 13 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | บางกอก เอฟซี | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
3 | 14 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ปัตตานีเอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
3 | 15 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | ราชประชา | เทศบาลนครตรัง | |
3 | 16 | อาทิตย์ | 14-มี.ค. | 18:00 | กระบี่เอฟซี | บ้านบึง เอฟซี | จังหวัดกระบี่ | |
3 | 17 | อาทิตย์ | 8-ม.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | นรา ยูไนเต็ด | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
3 | 18 | อาทิตย์ | 8-ม.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | ม.เกษมบัณฑิต | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
4 | 19 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | ม.ปทุมธานี | ม.กรุงเทพ | |
4 | 20 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
4 | 21 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:30 | นรา ยูไนเต็ด | ตรัง เอฟซี | อบจ.นราธิวาส | |
4 | 22 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:00 | บ้านบึง เอฟซี | ราชประชา | สพล.ชลบุรี | |
4 | 23 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | บีทียู ยูไนเต็ด | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
4 | 24 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | กระบี่เอฟซี | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
5 | 25 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | นรา ยูไนเต็ด | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
5 | 26 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
5 | 27 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 17:00 | ราชประชา | ม.เกษมบัณฑิต | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
5 | 28 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | บ้านบึง เอฟซี | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
5 | 29 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | บางกอก เอฟซี | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
5 | 30 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | กระบี่เอฟซี | เทศบาลนครตรัง | |
6 | 31 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | ปัตตานีเอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
6 | 32 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ราชประชา | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
6 | 33 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:30 | นรา ยูไนเต็ด | บีทียู ยูไนเต็ด | อบจ.นราธิวาส | |
6 | 34 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 16:00 | บ้านบึง เอฟซี | ตรัง เอฟซี | สพล.ชลบุรี | |
6 | 35 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ม.กรุงเทพ | |
6 | 36 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 18:00 | กระบี่เอฟซี | ม.ปทุมธานี | จังหวัดกระบี่ | |
7 | 37 | เสาร์ | 18-ม.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.เกษมบัณฑิต | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
7 | 38 | เสาร์ | 18-ม.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | ตรัง เอฟซี | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
7 | 39 | เสาร์ | 18-ม.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | นรา ยูไนเต็ด | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
7 | 40 | อาทิตย์ | 19-ม.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | กระบี่เอฟซี | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
7 | 41 | อาทิตย์ | 19-ม.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | บ้านบึง เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
7 | 42 | อาทิตย์ | 19-ม.ค. | 17:00 | ราชประชา | บางกอก เอฟซี | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
8 | 43 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16.00 | บ้านบึง เอฟซี | ม.ปทุมธานี | สพล.ชลบุรี | |
8 | 44 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16.00 | ม.เกษมบัณฑิต | บางกอก เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
8 | 45 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 17.00 | ราชประชา | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
8 | 46 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 18.00 | กระบี่เอฟซี | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | จังหวัดกระบี่ | |
8 | 47 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 16.30 | นรา ยูไนเต็ด | ปัตตานีเอฟซี | อบจ.นราธิวาส | |
8 | 48 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 18.00 | ตรัง เอฟซี | บีทียู ยูไนเต็ด | เทศบาลนครตรัง | |
9 | 49 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16.00 | ม.เกษมบัณฑิต | บีทียู ยูไนเต็ด | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
9 | 50 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16.00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | บ้านบึง เอฟซี | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
9 | 51 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16.00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | กระบี่เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
9 | 52 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16.00 | บางกอก เอฟซี | นรา ยูไนเต็ด | ม.กรุงเทพ | |
9 | 53 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16.00 | ม.ปทุมธานี | ตรัง เอฟซี | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
9 | 54 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16.15 | ปัตตานีเอฟซี | ราชประชา | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
10 | 55 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16.00 | บีทียู ยูไนเต็ด | ม.ปทุมธานี | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
10 | 56 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16.00 | กระบี่เอฟซี | ราชประชา | จังหวัดกระบี่ | |
10 | 57 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16.00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.นอร์ทกรุงเทพ | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
10 | 58 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16.00 | บ้านบึง เอฟซี | ปัตตานีเอฟซี | สพล.ชลบุรี | |
10 | 59 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16.30 | นรา ยูไนเต็ด | ม.เกษมบัณฑิต | อบจ.นราธิวาส | |
10 | 60 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 18.00 | ตรัง เอฟซี | บางกอก เอฟซี | เทศบาลนครตรัง | |
11 | 61 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16.00 | บางกอก เอฟซี | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.กรุงเทพ | |
11 | 62 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16.00 | ม.เกษมบัณฑิต | กระบี่เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
11 | 63 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16.30 | นรา ยูไนเต็ด | บ้านบึง เอฟซี | อบจ.นราธิวาส | |
11 | 64 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 16.00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ตรัง เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
11 | 65 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 16.15 | ปัตตานีเอฟซี | ม.ปทุมธานี | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
11 | 66 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 17.00 | ราชประชา | บีทียู ยูไนเต็ด | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
12 | 67 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 16.00 | บ้านบึง เอฟซี | บางกอก เอฟซี | สพล.ชลบุรี | |
12 | 68 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 16.00 | กระบี่เอฟซี | นรา ยูไนเต็ด | จังหวัดกระบี่ | |
12 | 69 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 18.00 | ตรัง เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต | เทศบาลนครตรัง | |
12 | 70 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 18.00 | บีทียู ยูไนเต็ด | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
12 | 71 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16.00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ปัตตานีเอฟซี | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
12 | 72 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16.00 | ม.ปทุมธานี | ราชประชา | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
13 | 73 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 16.00 | บ้านบึง เอฟซี | กระบี่เอฟซี | สพล.ชลบุรี | |
13 | 74 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 16.15 | ปัตตานีเอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
13 | 75 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 17.00 | ราชประชา | ตรัง เอฟซี | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
13 | 76 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16.00 | บางกอก เอฟซี | บีทียู ยูไนเต็ด | ม.กรุงเทพ | |
13 | 77 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16.00 | ม.เกษมบัณฑิต | ม.ปทุมธานี | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
13 | 78 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16.30 | นรา ยูไนเต็ด | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | อบจ.นราธิวาส | |
14 | 79 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 18.00 | บีทียู ยูไนเต็ด | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
14 | 80 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 18.00 | กระบี่เอฟซี | ปัตตานีเอฟซี | จังหวัดกระบี่ | |
14 | 81 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 18.00 | ตรัง เอฟซี | นรา ยูไนเต็ด | เทศบาลนครตรัง | |
14 | 82 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16.00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ม.เกษมบัณฑิต | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
14 | 83 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16.00 | ม.ปทุมธานี | บางกอก เอฟซี | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
14 | 84 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 17.00 | ราชประชา | บ้านบึง เอฟซี | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
15 | 85 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 16.00 | บ้านบึง เอฟซี | บีทียู ยูไนเต็ด | สพล.ชลบุรี | |
15 | 86 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 16.00 | บางกอก เอฟซี | ปัตตานีเอฟซี | ม.กรุงเทพ | |
15 | 87 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 18.00 | กระบี่เอฟซี | ตรัง เอฟซี | จังหวัดกระบี่ | |
15 | 88 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | ราชประชา | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
15 | 89 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.ปทุมธานี | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
15 | 90 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 16:30 | นรา ยูไนเต็ด | ม.นอร์ทกรุงเทพ | อบจ.นราธิวาส | |
16 | 91 | เสาร์ | 18-ก.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | กระบี่เอฟซี | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
16 | 92 | เสาร์ | 18-ก.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
16 | 93 | เสาร์ | 18-ก.ค. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | บ้านบึง เอฟซี | เทศบาลนครตรัง | |
16 | 94 | อาทิตย์ | 19-ก.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | นรา ยูไนเต็ด | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
16 | 95 | อาทิตย์ | 19-ก.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | บางกอก เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
16 | 96 | อาทิตย์ | 19-ก.ค. | 17:00 | ราชประชา | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
17 | 97 | เสาร์ | 25-ก.ค. | 16:00 | บ้านบึง เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ | สพล.ชลบุรี | |
17 | 98 | เสาร์ | 25-ก.ค. | 18:00 | กระบี่เอฟซี | บีทียู ยูไนเต็ด | จังหวัดกระบี่ | |
17 | 99 | เสาร์ | 25-ก.ค. | 16:30 | นรา ยูไนเต็ด | ม.ปทุมธานี | อบจ.นราธิวาส | |
17 | 100 | อาทิตย์ | 26-ก.ค. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | ราชประชา | ม.กรุงเทพ | |
17 | 101 | อาทิตย์ | 26-ก.ค. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
17 | 102 | อาทิตย์ | 26-ก.ค. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | ปัตตานีเอฟซี | เทศบาลนครตรัง | |
18 | 103 | เสาร์ | 1-ส.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ราชประชา | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
18 | 104 | เสาร์ | 1-ส.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | บ้านบึง เอฟซี | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
18 | 105 | เสาร์ | 1-ส.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | นรา ยูไนเต็ด | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
18 | 106 | เสาร์ | 2-ส.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | ตรัง เอฟซี | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
18 | 107 | อาทิตย์ | 2-ส.ค. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต | ม.กรุงเทพ | |
18 | 108 | อาทิตย์ | 2-ส.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | กระบี่เอฟซี | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
19 | 109 | เสาร์ | 8-ส.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | ม.เกษมบัณฑิต | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
19 | 110 | เสาร์ | 8-ส.ค. | 16:30 | นรา ยูไนเต็ด | บางกอก เอฟซี | อบจ.นราธิวาส | |
19 | 111 | เสาร์ | 8-ส.ค. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | ม.ปทุมธานี | เทศบาลนครตรัง | |
19 | 112 | อาทิตย์ | 9-ส.ค. | 16:00 | บ้านบึง เอฟซี | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | สพล.ชลบุรี | |
19 | 113 | อาทิตย์ | 9-ส.ค. | 18:00 | กระบี่เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ | จังหวัดกระบี่ | |
19 | 114 | อาทิตย์ | 9-ส.ค. | 17:00 | ราชประชา | ปัตตานีเอฟซี | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
20 | 115 | เสาร์ | 15-ส.ค. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | ตรัง เอฟซี | ม.กรุงเทพ | |
20 | 116 | เสาร์ | 15-ส.ค. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | นรา ยูไนเต็ด | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
20 | 117 | เสาร์ | 15-ส.ค. | 16:15 | ปัตตานีเอฟซี | บ้านบึง เอฟซี | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี | |
20 | 118 | อาทิตย์ | 16-ส.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
20 | 119 | อาทิตย์ | 16-ส.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | บีทียู ยูไนเต็ด | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
20 | 120 | อาทิตย์ | 16-ส.ค. | 17:00 | ราชประชา | กระบี่เอฟซี | ลีโอ สเตเดี้ยม | |
21 | 121 | เสาร์ | 22-ส.ค. | 18:00 | บีทียู ยูไนเต็ด | ราชประชา | ม.กรุงเทพธนบุรี | |
21 | 122 | เสาร์ | 22-ส.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | บางกอก เอฟซี | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
21 | 123 | เสาร์ | 22-ส.ค. | 16:00 | ม.ปทุมธานี | ปัตตานีเอฟซี | ราชคราม สปอร์ตคลับ | |
21 | 124 | อาทิตย์ | 23-ส.ค. | 16:00 | บ้านบึง เอฟซี | นรา ยูไนเต็ด | สพล.ชลบุรี | |
21 | 125 | อาทิตย์ | 23-ส.ค. | 18:00 | กระบี่เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต | จังหวัดกระบี่ | |
21 | 126 | อาทิตย์ | 23-ส.ค. | 18:00 | ตรัง เอฟซี | ม.นอร์ทกรุงเทพ | เทศบาลนครตรัง | |
22 | 127 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | บางกอก เอฟซี | กระบี่เอฟซี | ม.กรุงเทพ | |
22 | 128 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | ม.เกษมบัณฑิต | บ้านบึง เอฟซี | ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า | |
22 | 129 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | นครศรีฯ ยูไนเต็ด | ตรัง เอฟซี | อบจ.นครศรีธรรมราช | |
22 | 130 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | นรา ยูไนเต็ด | ราชประชา | อบจ.นราธิวาส | |
22 | 131 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | ม.นอร์ทกรุงเทพ | ม.ปทุมธานี | ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต) | |
22 | 132 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | ปัตตานีเอฟซี | บีทียู ยูไนเต็ด | สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี |