(ปี 2020) ตารางแข่งขัน T4 (โซนตะวันออกเฉียงเหนือ)
สัปดาห์ | คู่ที่ | วัน | เวลา | ทีมเหย้า | ผล | ทีมเยือน | สนามแข่งขัน | |
1 | 1 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | 1-3 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | จ.มหาสารคาม |
1 | 2 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ |
0-1 |
อุดร ยูไนเต็ด | สนามกีฬาศรีณรงค์ |
1 | 3 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | 1-2 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | อบจ.ยโสธร |
1 | 4 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | 1-1 | หนองบัว พิชญ บี | ม.ขอนแก่น |
1 | 5 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | 0-0 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | จ.ชัยภูมิ |
1 | 6 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | 2-0 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | จ.สกลนคร |
2 | 7 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | สุรินทร์ซิตี้ | ช้างอารีน่า | |
2 | 8 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี | สกลนคร เมืองไทย เอฟซี | มทร.สุรินทร์ | |
2 | 9 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี | สพล.อุดรธานี | |
2 | 10 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ เอฟซี บี | มหาสารคาม เอฟซี | จ.หนองบัวลาภู | |
2 | 11 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | ยโสธร เอฟซี | มรภ.นครราชสีมา | |
2 | 12 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | ขอนแก่นมอดินแดง ฟุตบอลคลับ | ศรีนครลำดวน | |
3 | 13 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | สกลนคร เอฟซี | ช้างอารีน่า | |
3 | 14 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | ขอนแก่นมอดินแดง | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
3 | 15 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | อุดร ยูไนเต็ด | ศรีนครลำดวน | |
3 | 16 | อาทิตย์ | 8-มี.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | ยโสธร เอฟซี | จ.มหาสารคาม | |
3 | 17 | อาทิตย์ | 8-มี.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | จ.ชัยภูมิ | |
3 | 18 | อาทิตย์ | 8-มี.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | จ.หนองบัวลาภู | |
4 | 19 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | ม.ขอนแก่น | |
4 | 20 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | มหาสารคาม เอฟซี | จ.สกลนคร | |
4 | 21 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | หนองบัว พิชญ บี | สพล.อุดรธานี | |
4 | 22 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | สุรินทร์ซิตี้ | มรภ.นครราชสีมา | |
4 | 23 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | มทร.สุรินทร์ | |
4 | 24 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | อบจ.ยโสธร | |
5 | 25 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | อุดร ยูไนเต็ด | จ.มหาสารคาม | |
5 | 26 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | ยโสธร เอฟซี | จ.ชัยภูมิ | |
5 | 27 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | ขอนแก่นมอดินแดง | จ.สกลนคร | |
5 | 28 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | จ.หนองบัวลาภู | |
5 | 29 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | ศรีนครลำดวน | |
5 | 30 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
6 | 31 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | มหาสารคาม เอฟซี | ช้างอารีน่า | |
6 | 32 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | สกลนคร เอฟซี | จ.ชัยภูมิ | |
6 | 33 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | อุดร ยูไนเต็ด | มรภ.นครราชสีมา | |
6 | 34 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | จ.หนองบัวลาภู | |
6 | 35 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | ขอนแก่นมอดินแดง | มทร.สุรินทร์ | |
6 | 36 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | สุรินทร์ซิตี้ | อบจ.ยโสธร | |
7 | 37 | เสาร์ | 18-เม.ย. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | ม.ขอนแก่น | |
7 | 38 | เสาร์ | 18-เม.ย. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | ศรีนครลำดวน | |
7 | 39 | เสาร์ | 18-เม.ย. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | จ.มหาสารคาม | |
7 | 40 | อาทิตย์ | 19-เม.ย. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | หนองบัว พิชญ บี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
7 | 41 | อาทิตย์ | 19-เม.ย. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | ยโสธร เอฟซี | จ.สกลนคร | |
7 | 42 | อาทิตย์ | 19-เม.ย. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | สพล.อุดรธานี | |
8 | 43 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | สุรินทร์ซิตี้ | จ.มหาสารคาม | |
8 | 44 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | อุดร ยูไนเต็ด | ช้างอารีน่า | |
8 | 45 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | หนองบัว พิชญ บี | มทร.สุรินทร์ | |
8 | 46 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | จ.สกลนคร | |
8 | 47 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | จ.ชัยภูมิ | |
8 | 48 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | ขอนแก่นมอดินแดง | อบจ.ยโสธร | |
9 | 49 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | มหาสารคาม เอฟซี | ม.ขอนแก่น | |
9 | 50 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | มรภ.นครราชสีมา | |
9 | 51 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | ยโสธร เอฟซี | จ.หนองบัวลาภู | |
9 | 52 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | ศรีนครลำดวน | |
9 | 53 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
9 | 54 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | สกลนคร เอฟซี | สพล.อุดรธานี | |
10 | 55 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | ขอนแก่นมอดินแดง | ช้างอารีน่า | |
10 | 56 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | จ.มหาสารคาม | |
10 | 57 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | มทร.สุรินทร์ | |
10 | 58 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | หนองบัว พิชญ บี | จ.ชัยภูมิ | |
10 | 59 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | สุรินทร์ซิตี้ | จ.สกลนคร | |
10 | 60 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | อุดร ยูไนเต็ด | อบจ.ยโสธร | |
11 | 61 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | สุรินทร์ซิตี้ | ศรีนครลำดวน | |
11 | 62 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | ยโสธร เอฟซี | มทร.สุรินทร์ | |
11 | 63 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | ขอนแก่นมอดินแดง | สพล.อุดรธานี | |
11 | 64 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | ช้างอารีน่า | |
11 | 65 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | มหาสารคาม เอฟซี | มรภ.นครราชสีมา | |
11 | 66 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | สกลนคร เอฟซี | จ.หนองบัวลาภู | |
12 | 67 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | ม.ขอนแก่น | |
12 | 68 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | หนองบัว พิชญ บี | จ.มหาสารคาม | |
12 | 69 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
12 | 70 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | อุดร ยูไนเต็ด | จ.ชัยภูมิ | |
12 | 71 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | จ.สกลนคร | |
12 | 72 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | อบจ.ยโสธร | |
13 | 73 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | จ.สกลนคร | |
13 | 74 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | หนองบัว พิชญ บี | มรภ.นครราชสีมา | |
13 | 75 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | สพล.อุดรธานี | |
13 | 76 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | สุรินทร์ซิตี้ | ม.ขอนแก่น | |
13 | 77 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | มทร.สุรินทร์ | |
13 | 78 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | มหาสารคาม เอฟซี | อบจ.ยโสธร | |
14 | 79 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | ขอนแก่นมอดินแดง | จ.ชัยภูมิ | |
14 | 80 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | ช้างอารีน่า | |
14 | 81 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | ยโสธร เอฟซี | ศรีนครลำดวน | |
14 | 82 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | อุดร ยูไนเต็ด | จ.หนองบัวลาภู | |
14 | 83 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | สกลนคร เอฟซี | จ.มหาสารคาม | |
14 | 84 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
15 | 85 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | สกลนคร เอฟซี | ม.ขอนแก่น | |
15 | 86 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | สุรินทร์ซิตี้ | มทร.สุรินทร์ | |
15 | 87 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | อบจ.ยโสธร | |
15 | 88 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | หนองบัว พิชญ บี | ช้างอารีน่า | |
15 | 89 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | มรภ.นครราชสีมา | |
15 | 90 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | มหาสารคาม เอฟซี | สพล.อุดรธานี | |
16 | 91 | เสาร์ | 18-ก.ค. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | จ.สกลนคร | |
16 | 92 | เสาร์ | 18-ก.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | ยโสธร เอฟซี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
16 | 93 | เสาร์ | 18-ก.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | สพล.อุดรธานี | |
16 | 94 | อาทิตย์ | 19-ก.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | ม.ขอนแก่น | |
16 | 95 | อาทิตย์ | 19-ก.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | จ.มหาสารคาม | |
16 | 96 | อาทิตย์ | 19-ก.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | หนองบัว พิชญ บี | ศรีนครลำดวน | |
17 | 97 | เสาร์ | 25-ก.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | มหาสารคาม เอฟซี | จ.ชัยภูมิ | |
17 | 98 | เสาร์ | 25-ก.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | ขอนแก่นมอดินแดง | มรภ.นครราชสีมา | |
17 | 99 | เสาร์ | 25-ก.ค. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | สกลนคร เอฟซี | อบจ.ยโสธร | |
17 | 100 | อาทิตย์ | 26-ก.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | ช้างอารีน่า | |
17 | 101 | อาทิตย์ | 26-ก.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | สุรินทร์ซิตี้ | จ.หนองบัวลาภู | |
17 | 102 | อาทิตย์ | 26-ก.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | อุดร ยูไนเต็ด | มทร.สุรินทร์ | |
18 | 103 | เสาร์ | 1-ส.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | จ.หนองบัวลาภู | |
18 | 104 | เสาร์ | 1-ส.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | ศรีนครลำดวน | |
18 | 105 | เสาร์ | 1-ส.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | มหาสารคาม เอฟซี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
18 | 106 | อาทิตย์ | 2-ส.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | ยโสธร เอฟซี | ม.ขอนแก่น | |
18 | 107 | อาทิตย์ | 2-ส.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | สกลนคร เอฟซี | มรภ.นครราชสีมา | |
18 | 108 | อาทิตย์ | 2-ส.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | สพล.อุดรธานี | |
19 | 109 | เสาร์ | 8-ส.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | มทร.สุรินทร์ | |
19 | 110 | เสาร์ | 8-ส.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | สุรินทร์ซิตี้ | จ.ชัยภูมิ | |
19 | 111 | เสาร์ | 8-ส.ค. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | หนองบัว พิชญ บี | อบจ.ยโสธร | |
19 | 112 | อาทิตย์ | 9-ส.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | ขอนแก่นมอดินแดง | จ.มหาสารคาม | |
19 | 113 | อาทิตย์ | 9-ส.ค. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | อุดร ยูไนเต็ด | จ.สกลนคร | |
19 | 114 | อาทิตย์ | 9-ส.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | ช้างอารีน่า | |
20 | 115 | เสาร์ | 15-ส.ค. | 17:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | มรภ.นครราชสีมา | |
20 | 116 | เสาร์ | 15-ส.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | ม.ขอนแก่น | |
20 | 117 | เสาร์ | 15-ส.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | สกลนคร เอฟซี | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
20 | 118 | อาทิตย์ | 16-ส.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | ยโสธร เอฟซี | สพล.อุดรธานี | |
20 | 119 | อาทิตย์ | 16-ส.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | จ.หนองบัวลาภู | |
20 | 120 | อาทิตย์ | 16-ส.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | มหาสารคาม เอฟซี | ศรีนครลำดวน | |
21 | 121 | เสาร์ | 22-ส.ค. | 16:00 | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | จ.ชัยภูมิ | |
21 | 122 | เสาร์ | 22-ส.ค. | 16:00 | สกลนคร เอฟซี | หนองบัว พิชญ บี | จ.สกลนคร | |
21 | 123 | เสาร์ | 22-ส.ค. | 16:00 | ยโสธร เอฟซี | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | อบจ.ยโสธร | |
21 | 124 | อาทิตย์ | 23-ส.ค. | 16:00 | ขอนแก่นมอดินแดง | อุดร ยูไนเต็ด | ม.ขอนแก่น | |
21 | 125 | อาทิตย์ | 23-ส.ค. | 16:00 | มหาสารคาม เอฟซี | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | จ.มหาสารคาม | |
21 | 126 | อาทิตย์ | 23-ส.ค. | 16:00 | สุรินทร์ซิตี้ | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | สนามกีฬาศรีณรงค์ | |
22 | 127 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | บุรีรัมย์ยูไนเต็ด บี | ยโสธร เอฟซี | ช้างอารีน่า | |
22 | 128 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | นครราชสีมา ยูไนเต็ด | มาแชร์ชัยภูมิเอฟซี | มรภ.นครราชสีมา | |
22 | 129 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | หนองบัว พิชญ บี | ขอนแก่นมอดินแดง | จ.หนองบัวลาภู | |
22 | 130 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | สกลนคร เอฟซี | ศรีนครลำดวน | |
22 | 131 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | สุรินทร์โขงชีมูล เอฟซี | มหาสารคาม เอฟซี | มทร.สุรินทร์ | |
22 | 132 | อาทิตย์ | 30-ส.ค. | 16:00 | อุดร ยูไนเต็ด | สุรินทร์ซิตี้ | สพล.อุดรธานี |