(ปี 2020) ตารางแข่งขัน T4 (โซนตะวันออก)
สัปดาห์ | คู่ที่ | วัน | เวลา | ทีมเหย้า | ผล | ทีมเยือน | สนามแข่งขัน | |
1 | 1 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | 0-2 | สายมิตรกบินทร์ | อบจ.จันทบุรี |
1 | 2 | เสาร์ | 15-ก.พ. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | 2-1 | เกาะขวาง เอฟซี | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ |
1 | 3 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 1-1 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | หวายกรอง สเตเดี้ยม |
1 | 4 | อาทิตย์ | 16-ก.พ. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | 4-0 | สอ.รฝ. เอฟซี | ซี.เค. สเตเดี้ยม |
1 | - | - | - | - | กองเรือยุทธการ | - | - | - |
2 | 5 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | น้อมเกล้ามหาราช | |
2 | 6 | เสาร์ | 29-ก.พ. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด | นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
2 | 7 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | จันทบุรี เอฟซี | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
2 | 8 | อาทิตย์ | 1-มี.ค. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | แบทเทิลชิฟ สเตเดียม | |
2 | - | - | - | - | - | - | สอ.รฝ. เอฟซี | - |
3 | 9 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | สายมิตรกบินทร์ | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
3 | 10 | เสาร์ | 7-มี.ค. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | กองเรือยุทธการ | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
3 | 11 | อาทิตย์ | 8-มี.ค. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | อบจ.จันทบุรี | |
3 | 12 | อาทิตย์ | 8-มี.ค. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | เกาะขวาง เอฟซี | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
3 | - | - | - | - | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | - | - | - |
4 | 13 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | จันทบุรีเอฟซี | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
4 | 14 | เสาร์ | 14-มี.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | สอ.รฝ. เอฟซี | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
4 | 15 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
4 | 16 | อาทิตย์ | 15-มี.ค. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
4 | - | - | - | - | - | - | สายมิตรกบินทร์ | - |
5 | 17 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
5 | 18 | เสาร์ | 28-มี.ค. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | กองเรือยุทธการ | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
5 | 19 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | อบจ.จันทบุรี | |
5 | 20 | อาทิตย์ | 29-มี.ค. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | เกาะขวาง เอฟซี | น้อมเกล้ามหาราช | |
5 | - | - | - | - | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | - | - | - |
6 | 21 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
6 | 22 | เสาร์ | 4-เม.ย. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | สอ.รฝ. เอฟซี | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
6 | 23 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | สายมิตรกบินทร์ | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
6 | 24 | อาทิตย์ | 5-เม.ย. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | จันทบุรีเอฟซี | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
6 | - | - | - | - | - | - | เกาะขวาง เอฟซี | - |
7 | 25 | เสาร์ | 18-เม.ย. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
7 | 26 | เสาร์ | 18-เม.ย. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | กองเรือยุทธการ | น้อมเกล้ามหาราช | |
7 | 27 | อาทิตย์ | 19-เม.ย. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
7 | 28 | อาทิตย์ | 19-เม.ย. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
7 | - | - | - | - | จันทบุรีเอฟซี | - | - | - |
8 | 29 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | เกาะขวาง เอฟซี | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
8 | 30 | เสาร์ | 25-เม.ย. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
8 | 31 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | สอ.รฝ. เอฟซี | อบจ.จันทบุรี | |
8 | 32 | อาทิตย์ | 26-เม.ย. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | สายมิตรกบินทร์ | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
8 | - | - | - | - | - | - | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | - |
9 | 33 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | จันทบุรีเอฟซี | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
9 | 34 | เสาร์ | 2-พ.ค. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | น้อมเกล้ามหาราช | |
9 | 35 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
9 | 36 | อาทิตย์ | 3-พ.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | กองเรือยุทธการ | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
9 | - | - | - | - | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | - | - | - |
10 | 37 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
10 | 38 | เสาร์ | 9-พ.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
10 | 39 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
10 | 40 | อาทิตย์ | 10-พ.ค. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | จันทบุรีเอฟซี | น้อมเกล้ามหาราช | |
10 | - | - | - | - | - | - | กองเรือยุทธการ | - |
11 | 41 | พุธ | 13-พ.ค. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | เกาะขวาง เอฟซี | อบจ.จันทบุรี | |
11 | 42 | พุธ | 13-พ.ค. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
11 | 43 | พุธ | 13-พ.ค. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | กองเรือยุทธการ | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
11 | 44 | พุธ | 13-พ.ค. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | สายมิตรกบินทร์ | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
11 | - | - | - | - | สอ.รฝ. เอฟซี | - | - | - |
12 | 45 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | จันทบุรีเอฟซี | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
12 | 46 | เสาร์ | 16-พ.ค. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
12 | 47 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | สอ.รฝ. เอฟซี | น้อมเกล้ามหาราช | |
12 | 48 | อาทิตย์ | 17-พ.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
12 | - | - | - | - | - | - | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | - |
13 | 49 | เสาร์ | 23-พ.ค. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
13 | 50 | เสาร์ | 23-พ.ค. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
13 | 51 | อาทิตย์ | 24-พ.ค. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | เกาะขวาง เอฟซี | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
13 | 52 | อาทิตย์ | 24-พ.ค. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | กองเรือยุทธการ | อบจ.จันทบุรี | |
13 | - | - | - | - | สายมิตรกบินทร์ | - | - | - |
14 | 53 | เสาร์ | 30-พ.ค. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
14 | 54 | เสาร์ | 30-พ.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | สายมิตรกบินทร์ | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
14 | 55 | อาทิตย์ | 31-พ.ค. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | จันทบุรีเอฟซี | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
14 | 56 | อาทิตย์ | 31-พ.ค. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | สอ.รฝ. เอฟซี | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
14 | - | - | - | - | - | - | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | - |
15 | 57 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | อบจ.จันทบุรี | |
15 | 58 | เสาร์ | 20-มิ.ย. | 16:00 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | ซี.เค. สเตเดี้ยม | |
15 | 59 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | กองเรือยุทธการ | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
15 | 60 | อาทิตย์ | 21-มิ.ย. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | น้อมเกล้ามหาราช | |
15 | - | - | - | - | เกาะขวาง เอฟซี | - | - | - |
16 | 61 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | เกาะขวาง เอฟซี | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
16 | 62 | เสาร์ | 27-มิ.ย. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | สอ.รฝ. เอฟซี | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
16 | 63 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
16 | 64 | อาทิตย์ | 28-มิ.ย. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | สายมิตรกบินทร์ | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
16 | - | - | - | - | - | - | จันทบุรีเอฟซี | - |
17 | 65 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 16:00 | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | กองเรือยุทธการ | เทศบาลเมืองหนองปรือ | |
17 | 66 | เสาร์ | 4-ก.ค. | 16:00 | สายมิตรกบินทร์ | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | น้อมเกล้ามหาราช | |
17 | 67 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16:00 | สอ.รฝ. เอฟซี | จันทบุรีเอฟซี | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
17 | 68 | อาทิตย์ | 5-ก.ค. | 16:00 | เกาะขวาง เอฟซี | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | ม.ร.ภ.รำไพพรรณี | |
17 | - | - | - | - | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | - | - | - |
18 | 69 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 18:00 | จันทบุรีเอฟซี | ปลวกแดง ยูไนเต็ด | อบจ.จันทบุรี | |
18 | 70 | เสาร์ | 11-ก.ค. | 16:00 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | สายมิตรกบินทร์ | หวายกรอง สเตเดี้ยม | |
18 | 71 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 17:00 | นาวิกโยธิน ยูเรก้า | สอ.รฝ. เอฟซี | ราชนาวี กม.5 สัตหีบ | |
18 | 72 | อาทิตย์ | 12-ก.ค. | 16:00 | กองเรือยุทธการ | เกาะขวาง เอฟซี | แบทเทิลชิฟ สเตเดี้ยม | |
18 | - | - | - | - | - | - | พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ | - |