สัปดาห์ คู่ที่ วัน เวลา ทีมเหย้า ผล ทีมเยือน สนามแข่งขัน
1 1 เสาร์ 15-ก.พ. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   ปัตตานีเอฟซี ม.กรุงเทพธนบุรี
1 2 เสาร์ 15-ก.พ. 16:00 ม.ปทุมธานี   ม.นอร์ทกรุงเทพ ราชคราม สปอร์ตคลับ
1 3 เสาร์ 15-ก.พ. 18:00 ตรัง เอฟซี   นครศรีฯ ยูไนเต็ด เทศบาลนครตรัง
1 4 อาทิตย์ 16-ก.พ. 16:00 บ้านบึง เอฟซี   ม.เกษมบัณฑิต สพล.ชลบุรี
1 5 อาทิตย์ 16-ก.พ. 18:00 กระบี่เอฟซี   บางกอก เอฟซี จังหวัดกระบี่
1 6 อาทิตย์ 16-ก.พ. 17:00 ราชประชา   นรา ยูไนเต็ด ลีโอ สเตเดี้ยม
2 7 เสาร์ 29-ก.พ. 16:00 บางกอก เอฟซี   บ้านบึง เอฟซี ม.กรุงเทพ
2 8 เสาร์ 29-ก.พ. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   บีทียู ยูไนเต็ด ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
2 9 เสาร์ 29-ก.พ. 17:00 ราชประชา   ม.ปทุมธานี ลีโอ สเตเดี้ยม
2 10 อาทิตย์ 1-มี.ค. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   ตรัง เอฟซี ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
2 11 อาทิตย์ 1-มี.ค. 16:30 นรา ยูไนเต็ด   กระบี่เอฟซี อบจ.นราธิวาส
2 12 อาทิตย์ 1-มี.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   นครศรีฯ ยูไนเต็ด สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
3 13 เสาร์ 7-มี.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   บางกอก เอฟซี ม.กรุงเทพธนบุรี
3 14 เสาร์ 7-มี.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   ปัตตานีเอฟซี ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
3 15 เสาร์ 7-มี.ค. 18:00 ตรัง เอฟซี   ราชประชา เทศบาลนครตรัง
3 16 อาทิตย์ 14-มี.ค. 18:00 กระบี่เอฟซี   บ้านบึง เอฟซี จังหวัดกระบี่
3 17 อาทิตย์ 8-ม.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   นรา ยูไนเต็ด อบจ.นครศรีธรรมราช
3 18 อาทิตย์ 8-ม.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   ม.เกษมบัณฑิต ราชคราม สปอร์ตคลับ
4 19 เสาร์ 14-มี.ค. 16:00 บางกอก เอฟซี   ม.ปทุมธานี ม.กรุงเทพ
4 20 เสาร์ 14-มี.ค. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   ม.นอร์ทกรุงเทพ ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
4 21 เสาร์ 14-มี.ค. 16:30 นรา ยูไนเต็ด   ตรัง เอฟซี อบจ.นราธิวาส
4 22 อาทิตย์ 15-มี.ค. 16:00 บ้านบึง เอฟซี   ราชประชา สพล.ชลบุรี
4 23 อาทิตย์ 15-มี.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   บีทียู ยูไนเต็ด อบจ.นครศรีธรรมราช
4 24 อาทิตย์ 15-มี.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   กระบี่เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
5 25 เสาร์ 28-มี.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   นรา ยูไนเต็ด ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
5 26 เสาร์ 28-มี.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   นครศรีฯ ยูไนเต็ด ราชคราม สปอร์ตคลับ
5 27 เสาร์ 28-มี.ค. 17:00 ราชประชา   ม.เกษมบัณฑิต ลีโอ สเตเดี้ยม
5 28 อาทิตย์ 29-มี.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   บ้านบึง เอฟซี ม.กรุงเทพธนบุรี
5 29 อาทิตย์ 29-มี.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   บางกอก เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
5 30 อาทิตย์ 29-มี.ค. 18:00 ตรัง เอฟซี   กระบี่เอฟซี เทศบาลนครตรัง
6 31 เสาร์ 4-เม.ย. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   ปัตตานีเอฟซี ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
6 32 เสาร์ 4-เม.ย. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   ราชประชา อบจ.นครศรีธรรมราช
6 33 เสาร์ 4-เม.ย. 16:30 นรา ยูไนเต็ด   บีทียู ยูไนเต็ด อบจ.นราธิวาส
6 34 อาทิตย์ 5-เม.ย. 16:00 บ้านบึง เอฟซี   ตรัง เอฟซี สพล.ชลบุรี
6 35 อาทิตย์ 5-เม.ย. 16:00 บางกอก เอฟซี   ม.นอร์ทกรุงเทพ ม.กรุงเทพ
6 36 อาทิตย์ 5-เม.ย. 18:00 กระบี่เอฟซี   ม.ปทุมธานี จังหวัดกระบี่
7 37 เสาร์ 18-ม.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   ม.เกษมบัณฑิต อบจ.นครศรีธรรมราช
7 38 เสาร์ 18-ม.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   ตรัง เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
7 39 เสาร์ 18-ม.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   นรา ยูไนเต็ด ราชคราม สปอร์ตคลับ
7 40 อาทิตย์ 19-ม.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   กระบี่เอฟซี ม.กรุงเทพธนบุรี
7 41 อาทิตย์ 19-ม.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   บ้านบึง เอฟซี ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
7 42 อาทิตย์ 19-ม.ค. 17:00 ราชประชา   บางกอก เอฟซี ลีโอ สเตเดี้ยม
8 43 เสาร์ 25-เม.ย. 16.00 บ้านบึง เอฟซี   ม.ปทุมธานี สพล.ชลบุรี
8 44 เสาร์ 25-เม.ย. 16.00 ม.เกษมบัณฑิต   บางกอก เอฟซี ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
8 45 เสาร์ 25-เม.ย. 17.00 ราชประชา   ม.นอร์ทกรุงเทพ ลีโอ สเตเดี้ยม
8 46 อาทิตย์ 26-เม.ย. 18.00 กระบี่เอฟซี   นครศรีฯ ยูไนเต็ด จังหวัดกระบี่
8 47 อาทิตย์ 26-เม.ย. 16.30 นรา ยูไนเต็ด   ปัตตานีเอฟซี อบจ.นราธิวาส
8 48 อาทิตย์ 26-เม.ย. 18.00 ตรัง เอฟซี   บีทียู ยูไนเต็ด เทศบาลนครตรัง
9 49 เสาร์ 2-พ.ค. 16.00 ม.เกษมบัณฑิต   บีทียู ยูไนเต็ด ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
9 50 เสาร์ 2-พ.ค. 16.00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   บ้านบึง เอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
9 51 เสาร์ 2-พ.ค. 16.00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   กระบี่เอฟซี ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
9 52 อาทิตย์ 3-พ.ค. 16.00 บางกอก เอฟซี   นรา ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพ
9 53 อาทิตย์ 3-พ.ค. 16.00 ม.ปทุมธานี   ตรัง เอฟซี ราชคราม สปอร์ตคลับ
9 54 อาทิตย์ 3-พ.ค. 16.15 ปัตตานีเอฟซี   ราชประชา สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
10 55 เสาร์ 9-พ.ค. 16.00 บีทียู ยูไนเต็ด   ม.ปทุมธานี ม.กรุงเทพธนบุรี
10 56 เสาร์ 9-พ.ค. 16.00 กระบี่เอฟซี   ราชประชา จังหวัดกระบี่
10 57 เสาร์ 9-พ.ค. 16.00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   ม.นอร์ทกรุงเทพ อบจ.นครศรีธรรมราช
10 58 อาทิตย์ 10-พ.ค. 16.00 บ้านบึง เอฟซี   ปัตตานีเอฟซี สพล.ชลบุรี
10 59 อาทิตย์ 10-พ.ค. 16.30 นรา ยูไนเต็ด   ม.เกษมบัณฑิต อบจ.นราธิวาส
10 60 อาทิตย์ 10-พ.ค. 18.00 ตรัง เอฟซี   บางกอก เอฟซี เทศบาลนครตรัง
11 61 เสาร์ 16-พ.ค. 16.00 บางกอก เอฟซี   นครศรีฯ ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพ
11 62 เสาร์ 16-พ.ค. 16.00 ม.เกษมบัณฑิต   กระบี่เอฟซี ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
11 63 เสาร์ 16-พ.ค. 16.30 นรา ยูไนเต็ด   บ้านบึง เอฟซี อบจ.นราธิวาส
11 64 อาทิตย์ 17-พ.ค. 16.00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   ตรัง เอฟซี ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
11 65 อาทิตย์ 17-พ.ค. 16.15 ปัตตานีเอฟซี   ม.ปทุมธานี สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
11 66 อาทิตย์ 17-พ.ค. 17.00 ราชประชา   บีทียู ยูไนเต็ด ลีโอ สเตเดี้ยม
12 67 เสาร์ 20-มิ.ย. 16.00 บ้านบึง เอฟซี   บางกอก เอฟซี สพล.ชลบุรี
12 68 เสาร์ 20-มิ.ย. 16.00 กระบี่เอฟซี   นรา ยูไนเต็ด จังหวัดกระบี่
12 69 เสาร์ 20-มิ.ย. 18.00 ตรัง เอฟซี   ม.เกษมบัณฑิต เทศบาลนครตรัง
12 70 อาทิตย์ 21-มิ.ย. 18.00 บีทียู ยูไนเต็ด   ม.นอร์ทกรุงเทพ ม.กรุงเทพธนบุรี
12 71 อาทิตย์ 21-มิ.ย. 16.00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   ปัตตานีเอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
12 72 อาทิตย์ 21-มิ.ย. 16.00 ม.ปทุมธานี   ราชประชา ราชคราม สปอร์ตคลับ
13 73 เสาร์ 27-มิ.ย. 16.00 บ้านบึง เอฟซี   กระบี่เอฟซี สพล.ชลบุรี
13 74 เสาร์ 27-มิ.ย. 16.15 ปัตตานีเอฟซี   ม.นอร์ทกรุงเทพ สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
13 75 เสาร์ 27-มิ.ย. 17.00 ราชประชา   ตรัง เอฟซี ลีโอ สเตเดี้ยม
13 76 อาทิตย์ 28-มิ.ย. 16.00 บางกอก เอฟซี   บีทียู ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพ
13 77 อาทิตย์ 28-มิ.ย. 16.00 ม.เกษมบัณฑิต   ม.ปทุมธานี ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
13 78 อาทิตย์ 28-มิ.ย. 16.30 นรา ยูไนเต็ด   นครศรีฯ ยูไนเต็ด อบจ.นราธิวาส
14 79 เสาร์ 4-ก.ค. 18.00 บีทียู ยูไนเต็ด   นครศรีฯ ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพธนบุรี
14 80 เสาร์ 4-ก.ค. 18.00 กระบี่เอฟซี   ปัตตานีเอฟซี จังหวัดกระบี่
14 81 เสาร์ 4-ก.ค. 18.00 ตรัง เอฟซี   นรา ยูไนเต็ด เทศบาลนครตรัง
14 82 อาทิตย์ 5-ก.ค. 16.00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   ม.เกษมบัณฑิต ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
14 83 อาทิตย์ 5-ก.ค. 16.00 ม.ปทุมธานี   บางกอก เอฟซี ราชคราม สปอร์ตคลับ
14 84 อาทิตย์ 5-ก.ค. 17.00 ราชประชา   บ้านบึง เอฟซี ลีโอ สเตเดี้ยม
15 85 เสาร์ 11-ก.ค. 16.00 บ้านบึง เอฟซี   บีทียู ยูไนเต็ด สพล.ชลบุรี
15 86 เสาร์ 11-ก.ค. 16.00 บางกอก เอฟซี   ปัตตานีเอฟซี ม.กรุงเทพ
15 87 เสาร์ 11-ก.ค. 18.00 กระบี่เอฟซี   ตรัง เอฟซี จังหวัดกระบี่
15 88 อาทิตย์ 12-ก.ค. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   ราชประชา ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
15 89 อาทิตย์ 12-ก.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   ม.ปทุมธานี อบจ.นครศรีธรรมราช
15 90 อาทิตย์ 12-ก.ค. 16:30 นรา ยูไนเต็ด   ม.นอร์ทกรุงเทพ อบจ.นราธิวาส
16 91 เสาร์ 18-ก.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   กระบี่เอฟซี ราชคราม สปอร์ตคลับ
16 92 เสาร์ 18-ก.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   ม.เกษมบัณฑิต สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
16 93 เสาร์ 18-ก.ค. 18:00 ตรัง เอฟซี   บ้านบึง เอฟซี เทศบาลนครตรัง
16 94 อาทิตย์ 19-ก.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   นรา ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพธนบุรี
16 95 อาทิตย์ 19-ก.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   บางกอก เอฟซี ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
16 96 อาทิตย์ 19-ก.ค. 17:00 ราชประชา   นครศรีฯ ยูไนเต็ด ลีโอ สเตเดี้ยม
17 97 เสาร์ 25-ก.ค. 16:00 บ้านบึง เอฟซี   ม.นอร์ทกรุงเทพ สพล.ชลบุรี
17 98 เสาร์ 25-ก.ค. 18:00 กระบี่เอฟซี   บีทียู ยูไนเต็ด จังหวัดกระบี่
17 99 เสาร์ 25-ก.ค. 16:30 นรา ยูไนเต็ด   ม.ปทุมธานี อบจ.นราธิวาส
17 100 อาทิตย์ 26-ก.ค. 16:00 บางกอก เอฟซี   ราชประชา ม.กรุงเทพ
17 101 อาทิตย์ 26-ก.ค. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   นครศรีฯ ยูไนเต็ด ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
17 102 อาทิตย์ 26-ก.ค. 18:00 ตรัง เอฟซี   ปัตตานีเอฟซี เทศบาลนครตรัง
18 103 เสาร์ 1-ส.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   ราชประชา ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
18 104 เสาร์ 1-ส.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   บ้านบึง เอฟซี ราชคราม สปอร์ตคลับ
18 105 เสาร์ 1-ส.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   นรา ยูไนเต็ด สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
18 106 เสาร์ 2-ส.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   ตรัง เอฟซี ม.กรุงเทพธนบุรี
18 107 อาทิตย์ 2-ส.ค. 16:00 บางกอก เอฟซี   ม.เกษมบัณฑิต ม.กรุงเทพ
18 108 อาทิตย์ 2-ส.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   กระบี่เอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
19 109 เสาร์ 8-ส.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   ม.เกษมบัณฑิต ม.กรุงเทพธนบุรี
19 110 เสาร์ 8-ส.ค. 16:30 นรา ยูไนเต็ด   บางกอก เอฟซี อบจ.นราธิวาส
19 111 เสาร์ 8-ส.ค. 18:00 ตรัง เอฟซี   ม.ปทุมธานี เทศบาลนครตรัง
19 112 อาทิตย์ 9-ส.ค. 16:00 บ้านบึง เอฟซี   นครศรีฯ ยูไนเต็ด สพล.ชลบุรี
19 113 อาทิตย์ 9-ส.ค. 18:00 กระบี่เอฟซี   ม.นอร์ทกรุงเทพ จังหวัดกระบี่
19 114 อาทิตย์ 9-ส.ค. 17:00 ราชประชา   ปัตตานีเอฟซี ลีโอ สเตเดี้ยม
20 115 เสาร์ 15-ส.ค. 16:00 บางกอก เอฟซี   ตรัง เอฟซี ม.กรุงเทพ
20 116 เสาร์ 15-ส.ค. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   นรา ยูไนเต็ด ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
20 117 เสาร์ 15-ส.ค. 16:15 ปัตตานีเอฟซี   บ้านบึง เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี
20 118 อาทิตย์ 16-ส.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   นครศรีฯ ยูไนเต็ด ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
20 119 อาทิตย์ 16-ส.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   บีทียู ยูไนเต็ด ราชคราม สปอร์ตคลับ
20 120 อาทิตย์ 16-ส.ค. 17:00 ราชประชา   กระบี่เอฟซี ลีโอ สเตเดี้ยม
21 121 เสาร์ 22-ส.ค. 18:00 บีทียู ยูไนเต็ด   ราชประชา ม.กรุงเทพธนบุรี
21 122 เสาร์ 22-ส.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   บางกอก เอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
21 123 เสาร์ 22-ส.ค. 16:00 ม.ปทุมธานี   ปัตตานีเอฟซี ราชคราม สปอร์ตคลับ
21 124 อาทิตย์ 23-ส.ค. 16:00 บ้านบึง เอฟซี   นรา ยูไนเต็ด สพล.ชลบุรี
21 125 อาทิตย์ 23-ส.ค. 18:00 กระบี่เอฟซี   ม.เกษมบัณฑิต จังหวัดกระบี่
21 126 อาทิตย์ 23-ส.ค. 18:00 ตรัง เอฟซี   ม.นอร์ทกรุงเทพ เทศบาลนครตรัง
22 127 อาทิตย์ 30-ส.ค. 16:00 บางกอก เอฟซี   กระบี่เอฟซี ม.กรุงเทพ
22 128 อาทิตย์ 30-ส.ค. 16:00 ม.เกษมบัณฑิต   บ้านบึง เอฟซี ม.เกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
22 129 อาทิตย์ 30-ส.ค. 16:00 นครศรีฯ ยูไนเต็ด   ตรัง เอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
22 130 อาทิตย์ 30-ส.ค. 16:00 นรา ยูไนเต็ด   ราชประชา อบจ.นราธิวาส
22 131 อาทิตย์ 30-ส.ค. 16:00 ม.นอร์ทกรุงเทพ   ม.ปทุมธานี ม.นอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
22 132 อาทิตย์ 30-ส.ค. 16:00 ปัตตานีเอฟซี   บีทียู ยูไนเต็ด สนามกีฬา อบจ.ปัตตานี